Game Iwin

Mua tranh thêu chữ thập ở đâu giá rẻ nhất ?

Thảo luận trong 'Mua - Bán' bắt đầu bởi dealhapdan, 13 Tháng tư 2013.

1. dealhapdan New Member

Trong một vài năm gần đây, xu hướng tranh thêu chữ thập nở rộ, không chỉ dành cho các nghệ nhân mà đã tiếp cận gần gũi hơn với tất cả chị em phụ nữ. Tranh thêu trở thành một người bạn thân thiện, dễ gần.
    Không chỉ người phụ nữ khéo tay mà ngay cả những người ít sử dụng đến kim chỉ như các chị em làm việc văn phòng, học sinh, sinh viên đến các bà nội trợ đều có thể tự tay mình thêu lên những bức tranh tuyệt đẹp. Làm quà tặng, thư giãn, xả stress, yêu thích cái đẹp… Đó là những lí do khiến tranh thêu cực thu hút phái đẹp.
    Bộ kit Tranh thêu chữ thập bao gồm: Kim, chỉ, vải thêu, sơ đồ hướng dẫn thêu (gọi là chart) sẵn sàng hỗ trợ bạn có được tác phẩm ưng ý.
    Bộ kit tranh thêu chữ thập
    Có rất nhiều các mẫu đa dạng, hình thêu theo ý nghĩa riêng: tranh phong thủy, tranh các loài hoa, tranh thêu phong cảnh, tranh thêu đám cưới, gia đình, tranh thêu hoạt hình, tranh thêu gối... cho bạn lựa chọn hoặc có thể tự thiết kế mẫu thêu cho chính mình.
    Tranh thêu chữ thập là loại tranh thêu theo công thức được thêu trên loại vải aida co các ô đều nhau khi thêu tạo thành chữ thập một cách đều đặn. Thêu chữ thập đơn giản nên bất kỳ ai cũng có thể thêu, người thêu có thể thêu tranh ở mọi nơi,bất cứ khi có thời gian rảnh.
    Thử tưởng tượng, dưới bàn tay khéo léo của bạn, những bức tranh thêu đẹp và ý nghĩa sẽ dần hoàn thiện qua từng mũi kim. Chắc chắn công việc này sẽ mang đến cho bạn thật nhiều niềm vui. Đặc biệt, bạn có thể tận hưởng thành quả của mình khi treo trong nhà hay tặng người thân, bạn bè. Như thế niềm vui của bạn đã được chia sẻ cho những người bạn yêu thương.

Mẫu tranh thêu chữ thập bạn có thể xem thêm tại đây